Thế Giới Con Trai
Thế Giới Con Trai

Thế Giới Con Trai

Những Trái Tim đồng dạng - Nối nhịp yêu thương

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Trang 1 trong tổng số 1 trang
Share

Dành cho Bot Vip

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Bot thuần chủng
Admin
Admin
Bot thuần chủng

Điểm : 703
Được cám ơn : 37

Dành cho Bot Vip Empty
Bài gửiTiêu đề: Dành cho Bot Vip   Dành cho Bot Vip EmptyThu Aug 16, 2012 10:34 am

Bạn là bot? Bạn chưa có (không có) kinh nghiệm tình dục? Hay đơn giản muốn hiểu thêm để có thể hạnh phúc hơn khi ân ái với bạn tình của mình? Tham khảo cách để có thể đạt sung sướng khi xxx nhé!

Mình chia thành 3 phần n
hé:
I_Trước khi quan hệ:
- Đối với người mới quan hệ qua hậu môn lần đầu (or những lần đầu), là người nhận _ Bot, cần chuẩn bị rất kĩ càng nghe.

1/ Bạn cần đi cầu (xả toàn bộ những gì có trong bụng đi nhe).

2/ Bạn vào phòng tắm, nếu phòng có cầu tiêu bên cạnh thì thuận lợi. Tháo phần "hoa sen" của vòi sen ra, để lại phần ống dẫn nước thôi. Còn trong trường hợp không có thì bạn cần một Tuýp rỗng hoặc cái chi tương tự thế để đựng nước và bóp, đưa nước vào trong ruột qua đường hậu môn dễ dàng. Nên sử dụng nước ấm bạn sẽ thấy dễ chịu hơn.

2a. Để bơm nước được, bạn cần làm rộng hậu môn trước(không cần rộng lắm). Bạn ngồi xổm_ nhằm làm rộng hậu môn một cách tự nhiên. Bôi trơn ngón tay (nhớ cắt móng nghe ) hoặc cái chi giống ngón tay (nói thẳng là giống dương vật_loại bé), và bôi trơn hậu môn. Rồi từ từ cho ngón tay vào hậu môn, nhẹ và chậm. Sau đó cho ngón khác to hơn...

2b. Khi đủ rộng, bạn đưa vòi phun vào, bóp nước lên. Đến khi đày bụng, bạn cho tay vào vào ép bụng đảy toàn bộ nước ra. Làm nhiều lần cho sạch ruột. Động tác này đồng thời cùng làm cho hậu môn giãn ra, bạn có thể cho cả hai ngón tay của mình thăm quan nơi mình chưa bao giờ sờ tới đó dễ dàng rồi. Đặc biệt, khi bạn làm nhiều lần việc cho vào - ra sẽ làm cho hậu môn quen với việc vào ra rồi, sau này "nó" sẽ không có cản trở gì nữa. Mình thấy chuẩn bị cẩn thận khi vào trận rất thỏa mái.

Chuẩn bị có lẽ là khâu quan trọng nhất trong lần đầu nằm dưới anh ấy. Bạn có thể mất 15 đến 30 phút. Nhưng đừng làm nhanh quá nhé. Cứ để cho anh ấy chờ đợi, anh ấy sẽ thấy khát khao và mong chờ bạn hơn đấy. Khi làm sạch bản thân mình sẽ giúp cho những phút giây hạnh phúc nồng nàn hơn. Và tất nhiên không có chuyện phân ra nữa vì bạn đã rửa rồi mà. Bạn có thể cho ngón giữa_dài nhất_vào trong hậu môn kiểm tra xem còn bã không, nếu còn thì cần bơm nước vào, lấy tay khuấy nhẹ cho bã tan ra rồi xả theo nước ra ngoài. Bạn nhớ là, phân cũng là yếu tố gây đau và tức khi anh ấy cho dương vật vào hậu môn vì lúc ấy hậu môn bận tiếp khách quí, còn khách thì dồn chủ nhà_phân đó_lên trên, gây đau và tức. Bạn nhớ rửa sạch tay để còn ôm và vuốt ve anh ấy nhé!!
Ahf, mà lưu ý, Là Bot thì cần phải thơm tho sạch sẽ để tạo sự hưng phấn nhé! Đánh răng thật kĩ, dừng ít sữa tắm cho cơ thể mình thơm tho và cũng nên lưu ý, vệ sinh em bé cho thật sạch nữa nhá! Như vậy sẽ khiến bạn tự tin hơn và đối phương cũng thấy quyến rũ hơn!!! ^^

II_Khi quan hệ:

[You must be registered and logged in to see this image.]
Bạn đừng lo lắng chi hết, khi đã chuẩn bị tốt, chẳng còn đau nữa! Bạn nằm ngửa nghe, có thể ôm anh ấy, ân ái một vài phút (không nên lâu quá) và hun or nuốt cái cục thịt của anh ấy vào cổ một vài lần cho nó trơn và cứng lên,dễ làm việc. . Bạn nên dùng chất bôi trơn và bcs khi quan hệ nhé. (khấu hiệu đó. Mình thì chưa thử bg, hì, tại lần đầu dễ quá hic) .
Về tư thế nè. Có nhiều tư thế lắm ( Bạn có thể tham khảo bài viết " Những tư thế tuyệt mĩ - ảnh động của ken bi trong Box Ảnh nghệ thuật hoặc cklick vào đây:https://boycantho.forum-viet.com/t28p10-topic#162) . Nhưng chọn được vị trí tốt cho dễ dàng và không bị đau khi quan hệ thì có lẽ chỉ có một.
Bạn nên theo tư thế sau:
Bạn Nằm ngửa, cong người gấp hai gối lên phía, nếu không tự làm được thì nhờ anh, chắc chắn anh sẽ không từ chối giúp bạn hất hai chân lên mở đường tiến đâu

Lúc anh ấy cho dương vật vào, bạn cần cảm thấy hưng phấn và thỏa mái để tránh co hậu môn. Để làm được điều ấy, cả hai anh em nên vuốt ve trìu mến nhau. Anh ấy có thể vừa nhẹ nhàng cẩn thận đưa dương vật vào, vừa đưa tay vuốt ve cơ thể bạn, bạn cũng đừng quên bộ ngực hay bắp đùi anh ấy nghe. Nói thì tưởng là ghê, nhưng thật vậy đấy. Đừng nằm im theo lối chịu trận, hãy tận hưởng. Lỗ hậu môn bạn đã được làm rộng, anh ấy cho vào dễ dàng thôi, Chỉ cẩn anh ấy đừng nhanh quá. Bạn hãy lấy hai tay ôm lấy phần cơ thể anh, khi nào thấy anh vào nhanh thì tay bạn siết lại, anh ấy hiểu ngay. Phải không?

Khi dương vật vào hết, đừng cố làm gì ngay. Tại sao lại không thử tình tứ trong lúc này nhỉ. Hai người gần nhau hơn bao giờ hết. Nói cách khác, hai đã hòa vào một. Hãy nói nhỏ với anh ấy, rằng em yêu và muốn hôn anh...anh ấy sẽ cúi xuống ôm lấy cơ thể bạn, đè lên và hôn ấm áp. Những phút giây ấy vừa ngọt ngào mà vừa làm cho bạn thỏa mái. Hãy để anh ấy ôm, hôn hay lướt bài tay trên cơ thể bạn, hôn lên mà, ngực bạn, ít nhất một đến hai phút. Thời gian này cho hậu môn bạn quên hẳn cái ông bạn kia là khách, mà nhầm thành người nhà mất rồi. Nói vậy vì thế này, khi dương vật anh ấy trong hậu môn lâu như vậy sẽ làm hậu môn mỏi và không co thắt dữ dội nữa. Mặc khách. Hơn nữa khi hai người ôm hôn nhau, buộc anh ấy phải cúi xuống, đôi khi nhếch lên hôn em yêu, khi ấy dương vật cũng đâm sâu hơn vào trong, khi lại kéo ra ( tất nhiên không nhiều). Thế là bạn và anh ấy vừa lãng mạn lại vừa thỏa mái.

Anh ấy là người tâm lý sẽ không để cho bạn nằm đấy và "phục vụ" đâu. Bản thân mình cũng thích được anh chiều. Anh đôi lúc bận với thằng nhỏ, nhưng vẫn vuốt ve mình. Thật tuyệt. Đôi khi bạn có thể hãm anh ấy bằng những yêu cầu không lời. Bạn vuốt ngược cánh tay anh ấy, kéo xuống để hôn lên cằm anh. Anh sẽ tức điên vì không được thả phanh hành động, còn bạn thì có thêm những phút để cho cái cửa sau mềm mại hơn. Tại sao không nhỉ?
Và cả khi anh ấy quan hệ, mải miết với chuyện xuất-nhập thì tại sao bạn không chiếu cố đến cái bé vô tội của mình. Thử mà xem, khi anh ấy sẻ gỗ thì bạn cũng kích thích "nó", sẽ tuyệt đấy. Bạn chẳng thể nào cảm thấy đau nữa vì cảm giác thăng hoa kéo bạn đến với vườn địa đàng chỉ có anh - em mà thôi. Nếu khéo, cả hai người sẽ cùng đạt cực điểm một lúc, Quá tuyệt.
Khi bạn quen rồi, có thể thay đổi tư thệ

III_ Sau khi quan hệ:

Bạn sẽ cần chút thời gian để hoàn tất đêm ái ân ngàn vàng khôn sánh này. Hãy cùng anh đi vệ sinh lại cơ thể nhé. Rửa cho hậu môn sạch lại này. Rửa những chi cần rửa nhé. Đặc biệt nếu không dùng bao, bạn cần rửa sau khi quan hệ vì tinh dịch làm cho bạn đầy hơi đấy. Hãy cho nước vào và rủa lại nhé. Nhưng không được tắm đâu. Nguy hiểm đó nghe! chỉ rửa thôi. Sau đó lại vào với anh và ôm anh yêu ngủ tới sáng nghe!
Chúc bạn và anh yêu có những giây phút hạnh phúc bên nhau. Sống và yêu thương nhé!!

Mình nghĩ không có gì là sai nếu chúng ta sống khỏe và đẹp. Giống như mọi người khác, chúng mình cũng có cuộc sống tình dục đa dạng. Không phải chỉ giới hạn cho quan hệ nam nữ phải không? Nhưng hãy là người sống chung thủy nghe bạn, bởi nguy cơ lây nhiễm các bệnh qua đường tình dục tăng lên theo cấp số nhân (với số người tình bạn quan hệ) đó nha! Chung thủy trong tình yêu và tình dục sẽ là những bước đầu giúp xã hội hiểu và trân trọng chúng ta hơn.

Yêu mọi người! Dành cho Bot Vip 4209711478 Dành cho Bot Vip 4209711478 Dành cho Bot Vip 4209711478
https://boycantho.forum-viet.com
xxx_ct92
L0: Thành viên mới
xxx_ct92

Điểm : 1
Được cám ơn : 2

Dành cho Bot Vip Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho Bot Vip   Dành cho Bot Vip EmptyThu Aug 16, 2012 11:05 am

eo eo..... )_
stupid_cry87
L2: Boy mới lớn
L2: Boy mới lớn
stupid_cry87

Điểm : 118
Được cám ơn : 51

Dành cho Bot Vip Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho Bot Vip   Dành cho Bot Vip EmptyThu Aug 16, 2012 2:05 pm

haha a kenbi kinh nghiem nhieu thu qua a kenbi gjoi that

Bot thuần chủng
Admin
Admin
Bot thuần chủng

Dành cho Bot Vip Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho Bot Vip   Dành cho Bot Vip EmptyMon Aug 20, 2012 8:34 am

hihi... Cũng là học hỏi thui!!! ^^ Các bạn có kinh nghiệm gì nhớ chia sẻ cho Kenbi với nha!!! ^^
nguyendangloc98
nguyendangloc98

Điểm : 20
Được cám ơn : 5

Dành cho Bot Vip Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho Bot Vip   Dành cho Bot Vip EmptySun Sep 02, 2012 9:32 am

Dành cho Bot Vip 3696926579 Dành cho Bot Vip 1036251537
Bot thuần chủng
Admin
Admin
Bot thuần chủng

Dành cho Bot Vip Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho Bot Vip   Dành cho Bot Vip EmptyMon Sep 03, 2012 7:23 pm

Sao thế anh Lộc???
nguyenhaulovo
nguyenhaulovo

Điểm : 13
Được cám ơn : 5

Dành cho Bot Vip Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho Bot Vip   Dành cho Bot Vip EmptyTue Sep 04, 2012 8:30 am

thay da chu gi
Sponsored content

Dành cho Bot Vip Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho Bot Vip   Dành cho Bot Vip Empty

Dành cho Bot Vip

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Phim vip mới dành cho Boycantho
» Cách Mạng Tháng 8 vào điểm danh nhé!